ราคา 8200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 160784.31 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ สิริ แอท สุขุมวิท คอนโดมิเนียม | SIRI at Sukhumvit | Siri @ Sukhumvit | siri @ sukhumvit (ทองหล่อ)

landhome
0961416965
2024-10-24 21:48:07.0
เลขที่ประกาศ: 505893
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโด Siri at sukhumvit ใจกลางเมือง ทำเลทอง ติดสถานีรถBTSทองหล่อ

ที่ตั้ง : 902 ถ. สุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 10110
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/s1oLNTpSL8Yew1tM6

ขนาดพื้นที่ : 51.58 ตร.ม.

รายละเอียด
ขายคอนโด สิริ แอท สุขุมวิท ชั้น 21เพิ่ง renovate ห้องสวยแบบเรียบๆ ดูสบายตา ทำเลทอง วิวสวย ระเบียงหันทิศเหนือ ประตูหันทิศใต้ หน้าตึกหันทิศเหนือ ติดสถานีรถไฟฟ้าทองหล่อ
ลมดี ไม่ร้อนอบอ้าว เงียบสงบดี ระบบความปลอดภัยอย่างดี โดยรอบมีหลากหลายร้านอาหาร และยังสะดวกในการเดินทาง เข้า-ออกได้2ช่องทาง ถนนสุขุมวิท และซอยสุขุมวิท 38
- 1 ห้องนอน
- 1ห้องน้ำ

สิ่งอำนวยความสะดวกของโครงการ
- ฟิตเนส
- สระว่ายน้ำ
- sauna
- stream
- สวนย่อม
- ระบบความปลอดภัย 24ชม.
- กล้องวงจรปิด

สถานที่ใกล้เคียง:
- เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ สุขุมวิท
- ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษา (ท้องฟ้าจำลองกรุงเทพ)
- เดอะ ปาร์ค

ราคาขาย 8.2 ล้านบาท (ค่าส่วนกลาง) 40 บาท/ตร.ม.
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อคุณก้อย
โทร. 086-428-9399 หรือ Line ID: ..goi..
Whats app: +(66) 86-428-9399

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย38-40
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร: